CẢM NHẬN VÀ TRỰC GIÁC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tranh Cabasa

5 posters

Go down

Tranh Cabasa Empty Tranh Cabasa

Bài gửi  cabasa Mon Apr 25, 2011 8:17 pm

Tranh Cabasa Dsc00424aw

Tranh Cabasa Dsc00429d

4 hours, Cabasa vẽ lâu rồi mà giờ mới post lên

Tranh Cabasa Img2291o

Tranh Cabasa Img2295a

First oil painting piece.Cách đây ít năm nghèo ko có tiền mua vải, phải vẽ trên giấy,hihi

bounce

Màu thì ít mà oil thì nhiều, y như vẽ màu nước..Tờ giấy vẽ đến giờ vẫn còn thấm đầy dầu vẽ đằng sau lol!
Tốn dầu dễ sợ cheers

cabasa

Tranh Cabasa Empty Re: Tranh Cabasa

Bài gửi  Teacher Tue Apr 26, 2011 7:56 am

Hi hi , cái thời khó khăn chật vật , chập chững cầm cọ đây mà ! cố gắng lên em nhé !
Teacher
Teacher

Bài gửi  THETHIEN Tue Apr 26, 2011 11:28 am

Tranh của Cabasa rất có chiều sâu và tâm trạng. Thethien cảm được cái ghê ghê của cái nền, sự cô độc ẩn chứa đằng sau, trái tim bị đánh động, thổn thức…
Từ bức vẽ đầu tay đến nay tuy không lâu nhưng đã là một bước tiến dài. Chúc mừng Cabasa nhé.
Thêm nhiều bức nữa nghen em.
.
I love you Like a Star @ heaven cheers

THETHIEN

Bài gửi  Ethan Tue Apr 26, 2011 8:55 pm

Great, I love it! Already a piece of masterpiece. Way to go!
Ethan
Ethan

Bài gửi  cabasa Thu Apr 28, 2011 11:38 am

Tất cả những bức vẽ này đều do một người khơi dậy khả năng và sự vui thích khi vẽ tranh của Cabasa.Là từ niềm đam mê vẽ tranh của một người truyền sang cho cabasa.Cabasa muốn cảm ơn người đó.Những bức tranh này dù chẳng phải trưng bày ở phòng tranh nào cao sang,ko bán được tiền, chẳng phải được các nhà phê bình chuyên nghiệp đánh giá nhưng mọi người đều yêu quý chúng (người đó,cô N., ba me, đồng nghiệp,các anh chị trong lớp học và cả các vị sư ).Đó là niềm vui ko đo đếm bằng tiền hay bằng lợi ích.Cabasa hi vọng mọi người cũng tìm kiếm được cho mình một niềm vui như vậy trong cuộc sống, dù ở lĩnh vực nào đi nữa.

@ Thethien : khi nào bác TheThien xong bức hoa sen,post lên cabasa xem với nhen
@ Everest : Bức này được gọi là…Masterpiece rồi đó Everest, vì nó…TO lắm,hihihi

cheers

cabasa

Bài gửi  Sarah Thu Jun 09, 2011 4:12 pm

Tranh cua Tina post len ay ah? Dep day Tina oi,..nhin con dep hon buc tranh cua chi duoc tang co gia den 750USD do Smile. Cam nhan cua chi o buc ve chiec thuyen tren song that de chiu, cu nhu co mot luong gio nhe thoi ngang qua rat mat me...ko biet cam nhan nay cua chi dung ko..?? Co Thanh oi, kiem chung dum em nhe Smile! Dao nay cam nhan cua em lung tung lai roi va ko con nhu xua nua,..hic hic. Nho co Thanh va Tina, nho buoi cam trai o East Coast qua di...hic hic Sad!

Sarah

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics