CẢM NHẬN VÀ TRỰC GIÁC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Món đồ cũ...

3 posters

Go down

Món đồ cũ... Empty Món đồ cũ...

Bài gửi  THETHIEN Sun Dec 26, 2010 5:48 am

Đây là món đồ cũ gần 8 năm trước của Thethien (không phải đồ cổ nhé!). Mới cầm chổi được vài tháng, sau đó thì biệt tích giang hồ luôn! Chất lượng hình ảnh hơi bị kém, mong mọi người thông cảm xí xóa nghen.

Thethien hứa là sau khi "khỏe khỏe" một chút, sẽ theo sư phụ, Teacher, Cabasa và các sư huynh học hỏi thêm... pirat

Thethien chụp lại hình để Teacher nhìn cho rõ, xem Thethien có nên cầm chổi múa mây không hay tiếp tục "về vườn".
Evil or Very Mad drunken No Laughing

Món đồ cũ... Dscn3134w

Được sửa bởi THETHIEN ngày Tue Dec 28, 2010 4:12 am; sửa lần 1.

THETHIEN

Món đồ cũ... Empty Re: Món đồ cũ...

Bài gửi  cabasa Mon Dec 27, 2010 5:52 pm

Uầy, Bác THETHIEN cũng thích vẽ tranh rồi. Chắc bác cũng nổi loạn lắm, màu sắc nổi thế kia cơ mà,hihihi cheers

Cảm giác vẽ được bức tranh khiến mình hài lòng nó đã bác nhỉ Laughing

cabasa

Bài gửi  THETHIEN Tue Dec 28, 2010 4:18 am

Cảm ơn Cabasa. Bác Thethien nổi loạn dữ lắm, nhưng chỉ trong đầu thôi, chưa dám làm gì (Đồ nhát gan há!).
Thethien thích màu sắc sặc sỡ, nổi bật từ quần áo đến tranh vẽ... (sợ người ta không thấy được mình ngay), (Đồ thích chơi nổi!)

Nhưng hồi xưa, sư phụ có nói là Thethien có khuynh hướng tốt về gam màu nóng hơn...

THETHIEN

Bài gửi  Teacher Tue Dec 28, 2010 3:49 pm

8 năm... lúc đó còn trẻ chán mà vẽ như thế này thì khá rồi ! Màu nền khá chuẩn và nhìn ghê ghê sao đó ...

Tinh thần bức tranh còn lai nhiều phong cách các họa sĩ VN, nhưng không sao, bây giờ THETHIEN đã khác trước và nhất là đã học môn này rồi thì chắc chắn thay đổi phong cách thôi !

Khi tạo cho mình 1 dấu ấn riêng , (như cái ghê ghê trong tranh của em đó) nó làm người ta nhớ mãi và mình mới vẫy vùng được trong thế giới đó với đầy đủ vũ khí mà không ai có thể so sánh được...

Hihi, teacher nghĩ sau này chắc phải mở 1 web nghệ thuật cho học trò quá !! Razz
Teacher
Teacher

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content